Kvöldmessa í Seyðisfjarðarkirkju

viðselstaði.jpgÞegar vorar er fátt huggulegra en að sækja kvöldmessu. Sunnudaginn 22. apríl er kvöldmessa kl. 20. Kór Seyðisfjarðarkirkju leiðir almennan safnaðarsöng, undir stjórn Sigurbjargar Kristínardóttur, organista. Ægir Örn Sveinsson, guðfræðingur og afleysing héraðsprests ætlar að þjóna og prédika og það er sérstaklega ánægjulegt að fá svo góðan liðsauka. Sr. Sigríður Rún þjónar fyrir altari og meðhjálpari er Jóhann Grétar Einarsson. Kaffi í safnaðarheimili eftir messu
Verið velkomin

Posted on 18/04/2018, in Uncategorized. Bookmark the permalink. Færðu inn athugasemd.

Færðu inn athugasemd

Skráðu umbeðnar upplýsingar að neðan eða smelltu á smámynd til að skrá þig inn:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Breyta )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Breyta )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Breyta )

Tengist við %s

%d bloggurum líkar þetta: