Foreldramorgnar/ Parents´ morning

(English version below)

Nú hefjast foreldramorgnarnir í Safnaðarheimili Egilsstaðakirkju (Hörgsás 4, gult hús) aftur eftir langt Covid- og sumarhlé! Í vetur verða foreldramorgnar alla fimmtudaga kl. 10-12 og við byrjum fimmtudaginn 23. september. Fyrstu vikurnar – og oftast – verður eina dagskráin að hittast, spjalla saman yfir kaffi/te/vatni og leyfa krílunum (ef þau eru vakandi) að brasa og leika á dýnum á gólfinu. Á sólpallinum við Safnaðarheimilið er svo góð aðstaða fyrir barnavagna fyrir þau sem eru að leggja sig. Í vetur verður síðan boðið upp á dagskrá/fræðslu u.þ.b. einu sinni í mánuði. Öll velkomin óháð trúfélagsaðild.

Open house for infants and their parents in the Parish home of Egilsstaðir Church (Hörgsás 4, yellow building) every Thursday between 10am and noon, starting Thursday, September 23rd 2021. During the first couple of weeks – and most often – the only program will simply be to meet, chat over a cup of coffee/tea/water and allow the children (if they are awake) to meet and play. On our porch, you can watch your baby´s stroller from inside. Special program once a month. You are welcome, regardless of your religious membership.

Posted on 22/09/2021, in Uncategorized. Bookmark the permalink. Færðu inn athugasemd.

Færðu inn athugasemd

Skráðu umbeðnar upplýsingar að neðan eða smelltu á smámynd til að skrá þig inn:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Breyta )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Breyta )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Breyta )

Tengist við %s

%d bloggurum líkar þetta: